- ใหม่


Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
(฿100.00 per unit)
ตลับลูกปืน MRC (SKF) รุ่น 61903SFF เป็นลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก (Deep Groove Ball Bearing) แบบแถวเดี่ยว ซีรีส์บาง 619 Series / Thin Section ออกแบบสำหรับงานที่ต้องการ หน้าตัดบาง น้ำหนักเบา พื้นที่ติดตั้งจำกัด และรอบหมุนสูง พร้อม ฝาเหล็ก 2 ด้าน ช่วยเก็บจาระบีและลดฝุ่นเข้าสู่ภายในลูกปืน เหมาะสำหรับมอเตอร์ขนาดเล็ก พัดลม เครื่องมือไฟฟ้า Roller และเครื่องจักรความเร็วสูง
MRC เป็นแบรนด์ลูกปืนอุตสาหกรรมในเครือ SKF ที่ได้รับความเชื่อถือในงาน OEM และงานซ่อมบำรุง
| รายการ | ข้อมูล |
|---|---|
| รุ่น | 61903SFF |
| แบรนด์ | MRC / SKF |
| ประเภท | ลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก |
| ซีรีส์ | 619 Series (Thin Section) |
| ขนาดรูใน (ID) | 17 mm |
| ขนาดวงนอก (OD) | 30 mm |
| ความหนา | 7 mm |
| จำนวนแถว | 1 แถว |
| ฝาปิด | ฝาเหล็ก 2 ด้าน (Double Shielded) |
| ลักษณะ | Thin Section Bearing |
| Cage | เหล็ก |
| ความเร็วรอบสูง | สูงกว่าลูกปืนหน้ากว้างทั่วไป |
ข้อมูลเทียบเท่า 61903 มาตรฐานขนาด 17 x 30 x 7 mm
เหมาะกับงานที่พื้นที่ติดตั้งจำกัด
ช่วยเก็บจาระบี ลดฝุ่น และลดการบำรุงรักษา
เหมาะกับงานมอเตอร์และระบบหมุนเร็ว
ลดภาระโหลดของเพลาและชิ้นส่วนหมุน
MRC / SKF ใช้งานแพร่หลายในอุตสาหกรรม
ควรตรวจสอบ clearance และชนิดฝาปิดก่อนเปลี่ยนใช้งาน
ข้อมูลสินค้า
เอกสารอ้างอิงเฉพาะ
No customer reviews for the moment.