- ใหม่


Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
(฿280.00 per unit)
ตลับลูกปืน MRC (SKF) รุ่น 204SZZC เป็นลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก (Deep Groove Ball Bearing) แบบแถวเดี่ยว ชนิดปิดสองด้าน เหมาะสำหรับงานมอเตอร์ไฟฟ้า ปั๊มน้ำ พัดลม Conveyor และเครื่องจักรอุตสาหกรรมที่ต้องการการหมุนลื่น ทนทาน และบำรุงรักษาน้อย
MRC เป็นแบรนด์ลูกปืนอุตสาหกรรมคุณภาพสูงในเครือ SKF ที่ได้รับความนิยมในตลาดงานซ่อมบำรุงและ OEM
| รายการ | ข้อมูล |
|---|---|
| รุ่น | 204SZZC |
| แบรนด์ | MRC / SKF |
| ประเภท | ลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก |
| ขนาดรูใน (ID) | 20 mm |
| ขนาดวงนอก (OD) | 47 mm |
| ความหนา | 20.64 mm |
| จำนวนแถว | 1 แถว |
| ลักษณะ | ปิดสองด้าน |
| ค่า Clearance | C3 |
| Cage | เหล็ก |
| Snap Ring | ไม่มี |
หมายเหตุ: รหัส suffix ของ MRC อาจต่างจากมาตรฐานแบรนด์อื่นเล็กน้อย
ช่วยยืดอายุการใช้งาน และลดการบำรุงรักษา
เหมาะกับมอเตอร์และเครื่องจักรที่ทำงานตลอดเวลา
รองรับแรงแนวรัศมีและแรงแกนระดับปานกลาง
MRC / SKF เป็นแบรนด์คุณภาพสายอุตสาหกรรม
เป็นลูกปืนที่โรงงานนิยมใช้เปลี่ยนอะไหล่
ข้อมูลสินค้า
เอกสารอ้างอิงเฉพาะ
No customer reviews for the moment.