- ใหม่



Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
(฿1,000.00 per unit)
ตลับลูกปืน BCA (NTN) รุ่น 214S เป็นลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก (Deep Groove Ball Bearing) แบบแถวเดี่ยว เหมาะสำหรับมอเตอร์ไฟฟ้า ปั๊มน้ำ พัดลมอุตสาหกรรม Conveyor เครื่องจักรเกษตร และงานหมุนทั่วไปที่ต้องการความทนทานสูง
BCA เป็นแบรนด์ลูกปืนดั้งเดิมจากสหรัฐอเมริกา และในหลายสายผลิตภัณฑ์มีความเชื่อมโยงกับ NTN ซึ่งเป็นผู้ผลิตลูกปืนชั้นนำจากญี่ปุ่น
| รายการ | ข้อมูล |
|---|---|
| รุ่น | 214S |
| แบรนด์ | BCA / NTN |
| ประเภท | ลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก |
| จำนวนแถว | 1 แถว |
| ลักษณะ | Open Type |
| วัสดุ | Bearing Steel |
| การใช้งาน | งานอุตสาหกรรมทั่วไป |
รุ่น 214S มักอยู่ในกลุ่มขนาดใกล้เคียงมาตรฐาน 6214
(ควรตรวจสอบขนาดจริงก่อนเปลี่ยนใช้งาน)
| รายการ | ขนาด |
|---|---|
| รูใน (ID) | 70 mm |
| วงนอก (OD) | 125 mm |
| ความหนา | 24 mm |
ควรตรวจสอบจากสลักบนตัวลูกปืนจริงอีกครั้ง
เหมาะกับงานหมุนต่อเนื่องและโหลดระดับกลางถึงสูง
ใช้กับมอเตอร์และเครื่องจักรทั่วไปได้ดี
เหล็กชุบแข็งมาตรฐานอุตสาหกรรม
หาอะไหล่เทียบง่าย หากรู้ขนาดจริง
BCA / NTN เป็นชื่อที่ตลาดรู้จัก
(ตรวจสอบขนาดก่อนใช้งาน)
ข้อมูลสินค้า
เอกสารอ้างอิงเฉพาะ
No customer reviews for the moment.