- ใหม่



Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
Seal4Go.Com One Stop Sealing Solution
(฿1,600.00 per unit)
ตลับลูกปืน MRC (SKF) รุ่น 211SZZC เป็นลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก (Deep Groove Ball Bearing) แบบแถวเดี่ยว ชนิดซีล/ฝาปิดสองด้าน เหมาะสำหรับงานมอเตอร์ ปั๊ม เครื่องจักรอุตสาหกรรม และระบบหมุนที่ต้องการความทนทานสูง พร้อมจาระบีภายในและบำรุงรักษาน้อย
MRC เป็นแบรนด์อุตสาหกรรมในเครือ SKF ที่ได้รับการยอมรับด้านคุณภาพและอายุการใช้งาน
| รายการ | ข้อมูล |
|---|---|
| รุ่น | 211SZZC |
| แบรนด์ | MRC / SKF |
| ประเภท | ลูกปืนเม็ดกลมร่องลึก |
| ขนาดรูใน (ID) | 55 mm |
| ขนาดวงนอก (OD) | 100 mm |
| ความหนา | 33.34 mm |
| จำนวนแถว | 1 แถว |
| ฝาปิด | ซีล/ฝาปิด 2 ด้าน |
| Snap Ring | ไม่มี |
| Cage | เหล็กปั๊มขึ้นรูป |
| Clearance | C3 |
| ความเร็วรอบสูงสุด | ประมาณ 7,500 rpm (oil) |
หมายเหตุ: suffix ของ MRC อาจต่างจากแบรนด์อื่นเล็กน้อย
เหมาะกับงานหมุนทั่วไปและงานโหลดต่อเนื่อง
ช่วยยืดอายุการใช้งาน ลดการบำรุงรักษา
เหมาะกับงานที่พื้นที่ติดตั้งระบบหล่อลื่นจำกัด
เหมาะกับเครื่องจักรโรงงานและงาน replacement
ข้อมูลสินค้า
เอกสารอ้างอิงเฉพาะ
No customer reviews for the moment.